THR 20-7215WI ImageOnani chithunzi chachikulu
Chithunzi chingakhale choyimira.
Onani ndondomeko zowonjezera mankhwala.
THR 20-7215WI
Zilipo 8 pcs Mtengo wamtengo wapatali (Mu ndalama za US)
Wopanga Gawo la Nambala:
THR 20-7215WI
Wopanga / Chinthu
Traco Power
Gawo la Kufotokozera:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Datasheets:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS:
Zolemba:
Zatsopano zatsopano, 8 pcs Stock ikupezeka.
Chombo Chochokera:
Hong Kong
Njira Yoperekera:
DHL/Fedex/TNT/UPS
Kufufuza Online
Gawo la Nambala
Wopanga
Amafuna Zambiri
Dzina Lakampani
Dzina Lothandizira
Imelo
Foni
Uthenga
Chonde lowetsani Code Verify ndipo dinani "Tumizani"
Gawo la Nambala THR 20-7215WI
Wopanga / Chinthu Traco Power
Ndalama Zamtengo 8 pcs Stock
Gulu Zowonjezera - Board Mount > DC DC Converters
Kufotokozera 20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS: RoHS Compliant
Voltage - Zolemba 4 -
Mpweya - Kutuluka 3 -
Voltage - Zochokera 2 -
Mpweya - Chotsatira 1 24V
Voltage - Kusungulumwa 3 kV
Voltage - Kuyika (Min) 40V
Voltage - Kuyika (Max) 160V
Lembani Isolated Module
Phukusi la Chipangizo Chothandizira -
Nambala wamba 62368-1
Kukula / Mzere 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
Mndandanda THR 20WI (20W)
Mphamvu (Watts) 20 W
Phukusi / Mlanduwu 6-DIP Module
Phukusi Tube
Kutentha Kwambiri -40°C ~ 80°C (With Derating)
Chiwerengero cha Zotsatira 1
Mtundu Wokwera Through Hole
Mawonekedwe Adjustable Output, Remote On/Off
Kuchita bwino 86%
Zamakono - Zolemba (Max) 833mA