THR 20-7215WI ImageAngalia picha kubwa
Picha inaweza kuwa uwakilishi.
Angalia specs kwa maelezo ya bidhaa.
THR 20-7215WI
Katika Stock 8 pcs Bei ya Rejea (Katika Dola za Marekani)
Mtengenezaji Nambari ya Sehemu:
THR 20-7215WI
Mtengenezaji / Brand
Traco Power
Sehemu ya Maelezo:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Datasheets:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS:
Hali:
Mpya mpya, 8 pcs Stock Inapatikana.
Meli Kutoka:
Hong Kong
Njia ya Uhamisho:
DHL/Fedex/TNT/UPS
Uchunguzi Online
Nambari ya Sehemu
Mtengenezaji
Inahitaji Wingi
jina la kampuni
Jina la mawasiliano
E-mail
Simu
Ujumbe
Tafadhali ingiza Msimbo wa Kuthibitisha na bofya "Wasilisha"
Nambari ya Sehemu THR 20-7215WI
Mtengenezaji / Brand Traco Power
Stock Wingi 8 pcs Stock
Jamii Vifaa vya Nguvu - Mlima Mlima > DC DC Converters
Maelezo 20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS: RoHS Compliant
Voltage - Pato 4 -
Voltage - Pato 3 -
Voltage - Pato 2 -
Voltage - Pato 1 24V
Voltage - Kutengwa 3 kV
Input - Input (Min) 40V
Input - Input (Max) 160V
Weka Isolated Module
Duka la Kifaa cha Wasambazaji -
Nambari ya kawaida 62368-1
Ukubwa / Mwelekeo 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
Mfululizo THR 20WI (20W)
Nguvu (Watts) 20 W
Paket / Uchunguzi 6-DIP Module
Kifurushi Tube
Joto la Uendeshaji -40°C ~ 80°C (With Derating)
Idadi ya matokeo 1
Aina ya kuinua Through Hole
Vipengele Adjustable Output, Remote On/Off
Ufanisi 86%
Sasa - Pato (Max) 833mA