THR 20-7215WI ImageXem hình lớn
Hình ảnh có thể là biểu diễn.
Xem thông số kỹ thuật để biết chi tiết sản phẩm.
THR 20-7215WI
Trong kho 8 pcs Giá tham khảo (bằng đô la Mỹ)
nhà chế tạo Số Phần:
THR 20-7215WI
Nhà sản xuất / Thương hiệu
Traco Power
Một phần của mô tả:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Bảng dữ liệu:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Chứng khoán:
Mới ban đầu, 8 pcs Cổ Phiếu Có Sẵn.
Chuyển từ:
Hong Kong
Cách lô hàng:
DHL/Fedex/TNT/UPS
Yêu cầu trực tuyến
Số Phần
nhà chế tạo
Yêu cầu số lượng
Tên công ty
Tên Liên lạc
E-mail
Điện thoại
Thông điệp
Vui lòng nhập Mã xác nhận và nhấp vào "Gửi"
Số Phần THR 20-7215WI
Nhà sản xuất / Thương hiệu Traco Power
Số lượng cổ phiếu 8 pcs Stock
Thể loại Nguồn cấp điện - Bảng gắn kết > Bộ chuyển đổi DC DC
Sự miêu tả 20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS: RoHS Compliant
Điện áp - Kết quả 4 -
Điện áp - Kết quả 3 -
Voltage - Đầu ra 2 -
Voltage - Đầu ra 1 24V
Điện áp - Cách ly 3 kV
Voltage - Input (Min) 40V
Voltage - Input (Max) 160V
Kiểu Isolated Module
Gói thiết bị nhà cung cấp -
Số tiêu chuẩn 62368-1
Size / Kích thước 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
Loạt THR 20WI (20W)
Power (Watts) 20 W
Gói / Case 6-DIP Module
Bưu kiện Tube
Nhiệt độ hoạt động -40°C ~ 80°C (With Derating)
Số đầu ra 1
gắn Loại Through Hole
Tính năng Adjustable Output, Remote On/Off
hiệu quả 86%
Hiện tại - Output (Max) 833mA