THR 20-7215WI Imageትልቅ ምስል ተመልከት
ምስሉ ውክልና ሊኖረው ይችላል.
ለምርት ዝርዝሮች ዝርዝሮችን ይመልከቱ.
THR 20-7215WI
ለሽያጭ የቀረበ እቃ 8 pcs የዋጋ ዝርዝር (በአሜሪካ ዶላር)
1+
አምራች የክፍል ቁጥር:
THR 20-7215WI
አምራች / ምርት
Traco Power
የማብራሪያው ክፍል:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
የውሂብ ሉሆች:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
የመሪነት ነጻ ሁኔታ / RoHS ሁኔታ:
የአክሲዮን ሁኔታ:
አዲሱ የመጀመሪያ, 8 ፒክስሎች አክሲዮን ይገኛሉ.
ከ:
Hong Kong
የመላኪያ መንገድ:
DHL/Fedex/TNT/UPS
በመስመር ላይ በኢሜል
የክፍል ቁጥር
አምራች
ብዛት ይጠይቃል
የድርጅት ስም
የዕውቂያ ስም
ኢሜል
ስልክ
መልዕክት
እባክህ የማረጋገጫ ኮድ አስገባ እና "አስገባ" ላይ ጠቅ አድርግ
የክፍል ቁጥር THR 20-7215WI
አምራች / ምርት Traco Power
የአክሲዮን ብዛት 8 pcs Stock
ምድብ የኃይል አቅርቦት - የቦርድ ተራራ > የዲሲ ዲ ሲ ዲ ሲስተሞች
የመሪነት ነጻ ሁኔታ / RoHS ሁኔታ: RoHS Compliant
ቮልቴጅ-ውጤት 4 -
ቮልቴጅ - ውፅዓት 3 -
ቮልቴጅ-ውጤት 2 -
ቮልቴጅ-ውጤት 1 24V
ቮልቴሽን - ማግለል 3 kV
ቮልቴጅ - ግብዓት (አነስተኛ) 40V
ቮልቴጅ - ግብዓት (ከፍተኛ) 160V
ይተይቡ Isolated Module
የአቅራቢ መሳሪያን ጥቅል -
ደረጃ ቁጥር 62368-1
መጠን / ስፋት 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
ተከታታይ THR 20WI (20W)
ኃይል (ሰከንድ) 20 W
ጥቅል / መያዣ 6-DIP Module
ጥቅል Tube
የአየር ሙቀት መጠን -40°C ~ 80°C (With Derating)
የውጤት ብዛት 1
የመሳሪያ አይነት Through Hole
ዋና መለያ ጸባያት Adjustable Output, Remote On/Off
ውጤታማነት 86%
የአሁን - የውጤት (ከፍተኛ) 833mA