THR 20-7215WI ImageDuba babban hoto
Hoton hoto na iya zama wakilci.
Duba samfurori don cikakkun bayanai.
THR 20-7215WI
A cikin Stock 8 pcs Bayyana Kudin (A Ƙidaya na Amirka)
Manufacturer Sashe na Ƙari:
THR 20-7215WI
Manufacturer / Brand
Traco Power
Sashe na Bayanin:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Datasheets:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
Matsayin Farko / Matsayin RoHS:
Bayanin Bincike:
Sabon asali, APS6 kwakwalwa Stock Akwai.
Ship Daga:
Hong Kong
Shipment Way:
DHL/Fedex/TNT/UPS
Lissafin Intanet
Sashe na Ƙari
Manufacturer
Na buƙatar Ɗari
Sunan kamfanin
Sunan Sunan
E-mail
Waya
Saƙo
Da fatan a shigar da Dokar Tabbatar da kuma danna "Sauke"
Sashe na Ƙari THR 20-7215WI
Manufacturer / Brand Traco Power
Stock Quantity 8 pcs Stock
Category Kayan wutar lantarki - Dutsen Dutsen > DC DC Converters
Bayani 20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Matsayin Farko / Matsayin RoHS: RoHS Compliant
Volta - Kayan aiki 4 -
Voltage - Kayan aiki 3 -
Voltage - Output 2 -
Voltage - Kayan aiki 1 24V
Ragewa - Rawa 3 kV
Voltage - Input (Min) 40V
Voltage - Input (Max) 160V
Rubuta Isolated Module
Asusun na'ura mai ba da kyauta -
Lambar daidaitaccen 62368-1
Size / Dimension 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
Sauti THR 20WI (20W)
Power (Watts) 20 W
Package / Case 6-DIP Module
Ƙunshi Tube
Temperayi mai aiki -40°C ~ 80°C (With Derating)
Yawan Hotuna 1
Nau'in Sanya Through Hole
Ayyukan Adjustable Output, Remote On/Off
Amfani 86%
Yanzu - Ayyuka (Max) 833mA