THR 20-7215WI ImageTingnan ang mas malaking imahe
Ang imahe ay maaaring representasyon.
Tingnan ang panoorin para sa mga detalye ng produkto.
THR 20-7215WI
Sa Stock 8 pcs Reference Price (Sa US Dollars)
Manufacturer Numero ng Bahagi:
THR 20-7215WI
Tagagawa / Brand
Traco Power
Bahagi ng Paglalarawan:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Mga Datasheet:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS:
Stock Kondisyon:
Bagong orihinal, Available 8 pcs Stock.
Ipadala Mula:
Hong Kong
Pagpapadala ng Way:
DHL/Fedex/TNT/UPS
Enquiry Online
Numero ng Bahagi
Manufacturer
Mangailangan ng Dami
pangalan ng Kumpanya
pangalan ng contact
E-mail
Telepono
Mensahe
Mangyaring ipasok ang Verify Code at i-click ang "Isumite"
Numero ng Bahagi THR 20-7215WI
Tagagawa / Brand Traco Power
Stock Quantity 8 pcs Stock
Kategorya Power Supply - Board Mount > DC DC Converters
Paglalarawan 20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Lead Free Status / Katayuan ng RoHS: RoHS Compliant
Boltahe - Output 4 -
Boltahe - Output 3 -
Boltahe - Output 2 -
Boltahe - Output 1 24V
Boltahe - Isolation 3 kV
Boltahe - Input (Min) 40V
Boltahe - Input (Max) 160V
uri Isolated Module
Supplier aparato Package -
Karaniwang numero 62368-1
Sukat / Dimension 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
serye THR 20WI (20W)
Power (Watts) 20 W
Package / Kaso 6-DIP Module
Package Tube
operating Temperature -40°C ~ 80°C (With Derating)
Bilang ng mga Outputs 1
Salalayan Type Through Hole
Mga tampok Adjustable Output, Remote On/Off
husay 86%
Current - Output (Max) 833mA