THR 20-7215WI ImageSkoða stærri mynd
Mynd getur verið fulltrúi.
Sjá sérstakar upplýsingar um vörur.
THR 20-7215WI
Á lager 8 pcs Tilvísun Verð (í Bandaríkjadölum)
Framleiðandi Hlutanúmer:
THR 20-7215WI
Framleiðandi / Vörumerki
Traco Power
Hluti af Lýsing:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Gagnablöð:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
Leiða frjáls staða / RoHS staða:
Ástand á lager:
Nýr upprunalega, 8 stk. Lager í boði.
Skip frá:
Hong Kong
Sending vegur:
DHL/Fedex/TNT/UPS
Fyrirspurnir Online
Hlutanúmer
Framleiðandi
Krefjast Magn
nafn fyrirtækis
Nafn tengiliðar
Tölvupóstur
Sími
Skilaboð
Vinsamlegast sláðu inn Staðfestingarkóða og smelltu á "Senda"
Hlutanúmer THR 20-7215WI
Framleiðandi / Vörumerki Traco Power
Stærð birgða 8 pcs Stock
Flokkur Power Birgðasali - Board Mount > DC DC breytir
Lýsing 20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
Leiða frjáls staða / RoHS staða: RoHS Compliant
Spenna - Output 4 -
Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 3 kV
Spenna - Inntak (Min) 40V
Spenna - inntak (hámark) 160V
Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki -
Hefðbundið númer 62368-1
Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
Röð THR 20WI (20W)
Power (Watts) 20 W
Pakki / tilfelli 6-DIP Module
Pakki Tube
Vinnuhitastig -40°C ~ 80°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Through Hole
Lögun Adjustable Output, Remote On/Off
Skilvirkni 86%
Núverandi - Output (Max) 833mA