THR 20-7215WI Imageดูภาพขนาดใหญ่
ภาพอาจเป็นตัวแทน
ดูรายละเอียดผลิตภัณฑ์
THR 20-7215WI
มีสินค้าในสต๊อก 8 pcs ราคาอ้างอิง (ดอลลาร์สหรัฐฯ)
ผู้ผลิต รุ่นผลิตภัณฑ์:
THR 20-7215WI
ผู้ผลิต / แบรนด์
Traco Power
บางส่วนของคำอธิบาย:
20 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
คุณสมบัติของวัสดุ:
THR 20-7215WI(1).pdfTHR 20-7215WI(2).pdfTHR 20-7215WI(3).pdfTHR 20-7215WI(4).pdf
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS:
สถานะสต็อค:
มีสินค้าใหม่ที่มีอยู่ในสต็อก 8
จัดส่งจาก:
Hong Kong
วิธีการจัดส่ง:
DHL/Fedex/TNT/UPS
สอบถามข้อมูลออนไลน์
รุ่นผลิตภัณฑ์
ผู้ผลิต
ต้องใช้ปริมาณ
ชื่อบริษัท
ชื่อผู้ติดต่อ
E-mail
เบอร์โทร
ข้อความ
กรุณาใส่รหัสยืนยันแล้วคลิก "ส่ง"
รุ่นผลิตภัณฑ์ THR 20-7215WI
ผู้ผลิต / แบรนด์ Traco Power
ปริมาณสต็อค 8 pcs Stock
ประเภท แหล่งจ่ายไฟ - บอร์ดเมาท์ > ตัวแปลงไฟตรง DC DC
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS: RoHS Compliant
แรงดันไฟฟ้า - ออก 4 -
แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 3 -
แรงดันไฟฟ้า - ออก 2 -
แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 1 24V
แรงดันไฟฟ้า - แยก 3 kV
แรงดันไฟฟ้าอินพุต - (ต่ำสุด) 40V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 160V
ชนิด Isolated Module
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ -
หมายเลขมาตรฐาน 62368-1
ขนาด / มิติ 2.00" L x 1.00" W x 0.43" H (50.8mm x 25.4mm x 11.0mm)
ชุด THR 20WI (20W)
เพาเวอร์ (วัตต์) 20 W
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์ 6-DIP Module
บรรจุุภัณฑ์ Tube
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 80°C (With Derating)
จำนวนขาออก 1
ประเภทการติดตั้ง Through Hole
คุณลักษณะเด่น Adjustable Output, Remote On/Off
อย่างมีประสิทธิภาพ 86%
ปัจจุบัน - เอาท์พุท (สูงสุด) 833mA